สาวเวียดนาม คนที่คุณก็รู้ว่าใคร าวสุดฮอต ในเวลานี้ สาวสวย สุด เซ็กซี่ Elly Tran Ha หรือ Elly Kim Hong สาวเวียดนาม ที่มาพร้อมกับ สัดส่วน หน้าอก อันใหญ่โต บร๊ะเจ้าอะไรจะใหญ่ขนาดนั้น การมีบั้นท้ายอันเร้าร้อน ทำเอาหนุ่มๆต้องเสียน้ำกันเลยทีเดียว 555+

าวสุดฮอต ในเวลานี้ สาวสวย สุด เซ็กซี่ Elly Tran Ha หรือ Elly Kim Hong
สาวเวียดนาม ที่มาพร้อมกับ สัดส่วน หน้าอก อันใหญ่โต บร๊ะเจ้าอะไรจะใหญ่ขนาดนั้น
การมีบั้นท้ายอันเร้าร้อน ทำเอาหนุ่มๆต้องเสียน้ำกันเลยทีเดียว 555+
นอกจาก สัดส่วน หน้าอก และบั้นท้ายอันใหญ่โตเร้าร้อนแล้ว
และ สาวกสาวแว่นอาจต้องตาค้างกันด้วย

เห็นความเซ็กซี่ ของ หล่อน แล้วไม่ใช่แค่น้ำลายหกอย่างเดียวนะงานนี้ อาจจะมีน้ำอย่างอื่นหกด้วย อิอิ ^ ^"

Real name: Tran Ha (Elly Kim Hong)
- Nick name: Elly
- Birthday: 6/8/1987 (22 years old)
- Height: 5'6" (168 cm)
- Weight: 104 lbs (47 kb)
- Measurements (inches): 35-23-35
- Measurements (cm): 88-58-90
- Blood type: A
- Networking: Mars
- Location: Ho Chi Minh

edit @ 23 Sep 2009 00:42:40 by saohot

Comment

Comment:

Tweet

#28 By (49.230.128.251|49.230.128.251) on 2014-07-27 10:41

#27 By (49.230.75.166|10.101.77.103, 49.230.75.166) on 2014-07-19 23:43

#26 By (49.230.75.166|10.101.77.103, 49.230.75.166) on 2014-07-19 23:43

#25 By (49.230.75.166|10.101.77.103, 49.230.75.166) on 2014-07-19 23:42

rCLqrN <a href="http://mmvtuiqtmhir.com/">mmvtuiqtmhir</a>, rmeqcfrinbth, [link=http://qnxjmmdtapev.com/]qnxjmmdtapev[/link], http://lnodkwkimdyg.com/

#24 By RnUzcVvjWKLQtZijzmX (103.7.57.18|109.87.152.79) on 2013-03-22 19:32

8OwEWD <a href="http://izrvqorfiimy.com/">izrvqorfiimy</a>, [url=http://ilraovjinmog.com/]ilraovjinmog[/url], [link=http://rkwxquftkynp.com/]rkwxquftkynp[/link], http://npltmzymdkzs.com/

#23 By JMbAjzlcxfb (67.19.244.2) on 2010-10-01 19:50

yq0DX2 <a href="http://tuedhtckfqqk.com/">tuedhtckfqqk</a>, [url=http://elykvtzrosxy.com/]elykvtzrosxy[/url], [link=http://zdthdzwdtgje.com/]zdthdzwdtgje[/link], http://ukkkyenrauyn.com/

#22 By RHlIcsDyAWsO (67.19.244.2) on 2010-10-01 19:50

very good

#21 By (115.84.82.7) on 2010-09-28 12:27

I like your guestbook. Check out my page. http://bloggertest123.webs.com/apps/blog/ <a href="http://bloggertest123.webs.com/apps/blog/">bloggertest123</a>

#20 By bloggertest123 (81.227.35.194) on 2010-09-26 08:02

hi

#19 By (203.81.64.34) on 2010-09-14 09:14

Elly Tran Ha is such a stunning woman. Does anyone know how to contact her? I would like to cast her in a short film in Los Angeles. Thanks so much!
~Luis

#18 By Luis (99.7.11.183) on 2010-09-12 16:48

Very nice site!

#17 By ourpppor (96.31.86.184) on 2010-07-08 20:33

Very nice site! is it yours too http://yieapxo.com/qoqat/4.html

#16 By ourpppor (96.31.86.184) on 2010-07-08 20:32

Very nice site! [url=http://yieapxo.com/qoqat/2.html]is it yours too[/url]

#15 By ourpppor (96.31.86.184) on 2010-07-08 20:32

Very nice site! <a href="http://yieapxo.com/qoqat/1.html">is it yours too</a>

#14 By ourpppor (96.31.86.184) on 2010-07-08 20:31

Very nice site!

#13 By ewtuyyyw (96.31.86.184) on 2010-06-23 00:54

Very nice site! is it yours too http://yieapxo.com/qroxstq/4.html

#12 By ewtuyyyw (96.31.86.184) on 2010-06-23 00:54

Very nice site! [url=http://yieapxo.com/qroxstq/2.html]is it yours too[/url]

#11 By ewtuyyyw (96.31.86.184) on 2010-06-23 00:54

Very nice site! <a href="http://yieapxo.com/qroxstq/1.html">is it yours too</a>

#10 By ewtuyyyw (96.31.86.184) on 2010-06-23 00:54

hi! http://programming.msjc.edu/members/Buy-Viagra-Online-Now.-Viagra-India/default.aspx buy indian viagra.

#9 By mbvWVifmPlZKDjtu (67.19.244.2) on 2010-06-17 15:41

. <a href="http://www.provincia.mediocampidano.it/jforum/user/profile/73.page">comprare viagra generico online</a> .

#8 By jWsgiXBD (67.19.244.2) on 2010-06-15 22:38

Hi! http://www.provincia.mediocampidano.it/jforum/user/profile/71.page Comprar Cialis online.

#7 By IpoedhNwaiHl (67.19.244.2) on 2010-06-15 18:51

Hola! <a ="http://www.provincia.mediocampidano.it/jforum/user/profile/71.page">Comprar Cialis</a>.

#6 By GJQAihEWUQPsxCOflLn (67.19.244.2) on 2010-06-15 14:48

hi! http://www.istu.edu/jforum/user/profile/704.page

#5 By sgYVBzBRGvVO (67.19.244.2) on 2010-06-14 18:29

Hola! http://www.oyeme.com/profiles/blogs/comprar-viagra-online comprar viagra generico online.

#4 By FIawdcEwjSWwuK (67.19.244.2) on 2010-06-14 14:44

hi! http://www.hiphopbeef.com/profiles/blogs/order-generic-cialis-without-a Order Generic Cialis Without a Prescription

#3 By KujOpicGbiHhZlySg (67.19.244.2) on 2010-06-13 14:32

hi

#2 By bay (202.62.101.9) on 2010-05-19 15:15

love your pic.s beautiful

add me lennithr@yahoo.com

hugs an kissesembarrassed

#1 By LENNITH (74.136.182.239) on 2009-12-24 21:12